અફરા તફરી’ ટીમે અમદાવાદ શહેરમા ફિલ્મનું પ્રમોશન કર્યું 

અફરા તફરી’ ટીમે અમદાવાદ શહેરમા ફિલ્મનું પ્રમોશન કર્યું 
Spread the love

ટીમ અફરા તફરીએ ઉત્તરાયણ મહોત્સવની પૂર્વે જોરશોરથી ફિલ્મની પ્રમોશન શરૂ કરી. તેઓ તાજેતરમાં એક પ્રમોશનલ ઇવેન્ટ માટે અમદાવાદની મુલાકાતે ગયા હતા અને તસવીરો જોતા લાગે છે કે તે તારાઓ માટે એક મનોરંજક ભર્યું છે. ખુશી શાહ, મિત્રા ગઢવી, આકાશ ઝાલા અને અન્ય લોકોએ ‘મહા ઉધિયુ’ પાર્ટીની મુલાકાત લીધી હતી અને નૃત્ય, પતંગબાજી, ગાયન, વગેરે જેવી અનેક મનોરંજક પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ કરીને રહયા હતા. અફરા તાફરી એ વિશરામપુર નામના ગામની વાર્તા છે. ગામના નેતા ત્રિકમદાસ તેમના મૃત્યુ ની છેલલી ઘડી પર પડેલા છે અને તેમની છેલ્લી ઇચ્છા પૂરી કરવા માંગે છે જે તેની પૌત્રીના લગ્ન થતાં જોઈ રહી છે.

જો કે, યુવતીનો તરત જલ્દીથી લગ્ન કરવાનો કોઈ ઇરાદો નથી. આ ફિલ્મને પરિસ્થિતિના, સ્લેપસ્ટિક, પ્રહસન અને શ્યામ રમૂજમાં ભરેલા સંપૂર્ણ મનોરંજન પેકેજમાં ફેરવી દે છે. તાજેતરમાં જ ‘અફરા તાફરી’ ના પોસ્ટરથી ઘણી ઉત્સુકતા સર્જાઇ હતી અને ચાહકો ફિલ્મની રજૂઆતની વહેલી રાહ જોઇ રહ્યા છે. ‘અફરા તફરી’ એક હોરર-કોમેડી ફિલ્મ છે, જે 14 ફેબ્રુઆરીના રોજ રીલીસ થવાની  છે. આ ફિલ્મ વિરલ રાવે ડીરેકટ કરી છે. મિત્રા ગઢવી અને ખુશી શાહ ઉપરાંત ચેતન દૈયા, શેખર શુક્લા, સ્મિત પંડ્યા, રાગી જાની પણ આ ફિલ્મના મનોરંજનનો ભાગ બનશે.

Right Click Disabled!