રિયલમી દ્વારા GT 5G સીરીઝમાં નવા મોડલ્સ ક્યૂ 3માં લોન્ચ કરવામાં આવશે

રિયલમી દ્વારા GT 5G સીરીઝમાં નવા મોડલ્સ ક્યૂ 3માં લોન્ચ કરવામાં આવશે
Spread the love

5G સક્ષમ સ્માર્ટફોન લોન્ચ કરનારી ભારતની પ્રથમ બ્રાન્ડ  રિયલમી , આજે કાઉન્ટરપોઇન્ટ રિસર્ચની ભાગીદારીમાં યોજાયેલા ઈન્ડિયા 5 જી વેબિનાર પર જાહેરાત કરી હતી કે, ભારતીય બજાર આ ક્વાર્ટરમાં  રિયલમી   જીટી 5 જી સીરિઝનો પ્રારંભ જોશે. બહુવિધ જીટી 5 જી ઉત્પાદનો સાથે.રિયલમે જાહેર કર્યું કે ભારતમાં 5G દત્તકને પ્રોત્સાહન આપવા માટે ઘણી અન્ય ક કોર્પોરેટ  પહેલની વચ્ચે, રિયલમી જીટી 5 જી સિરીઝમાં નવા મોડલ્સ અનુક્રમે ક્યૂ 3 માં શરૂ કરવામાં આવશે. રિયલમી  પણ શેર કર્યું છે કે તેનો હેતુ, ચીપસેટ ઉત્પાદકો અને અન્ય ઉદ્યોગ ભાગીદારોના સમર્થનથી આવતા વર્ષે પેટા -10 કે સેગમેન્ટ 5 જી સ્માર્ટફોન વપરાશકર્તાઓ માટે લાવવાનો છે.

માધવ શેઠ, વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ, રિયલમી અને ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ ઓફિસર,  રિયલમી   ઇન્ડિયા અને યુરોપએ જણાવ્યું હતું,5 જી એ ડિજિટલ વિભાજનને સમાપ્ત કરતી અલ્ટિમેટ ડેમોક્રેટીઝર બનાવવાની તૈયારીમાં છે.  રિયલમી   5 જી નેતા બનવાનું લક્ષ્ય રાખ્યું છે અને માને છે કે 2021 પછીથી દરેક ભારતીય 5 જી ફોનને પાત્ર છે.અમે ભારતમાં અને વૈશ્વિક સ્તરે 5 જીના લોકશાહીકરણની આગેવાની લઈ રહ્યા છીએ, અને અમારા 5 જી સ્માર્ટફોન દ્વારા અમે સતત વધુ લીપ-ફોરવર્ડ  આશ્ચર્ય અને વધુ ભારતીય ગ્રાહકો માટે બજારમાં શ્રેષ્ઠ અનુભવ લાવીશું. ઈન્ડિયા 5 જી વેબિનાર દ્વારા, અમે ગ્રાહકોની જરૂરિયાતોને વધુ સાંભળીને, 5 જીને પ્રખ્યાત કરવામાં મદદ કરવાની અમારી પ્રતિબદ્ધતાને પ્રકાશિત કરવા માંગીએ છીએ, ઉત્પાદનના નવીનતાને આગળ ધપાવીએ અને અમારા ઉદ્યોગ ભાગીદારો સાથે વ્યાપક 5 જી ઇકોસિસ્ટમ બનાવવામાં મદદ કરીશું.

Right Click Disabled!