સ્ક્રીનલેસ ટીવીનો સમય આવી ચૂક્યો છે, મોગો પ્રો અને મોગો પ્રો પ્લસનો  આભાર

સ્ક્રીનલેસ ટીવીનો સમય આવી ચૂક્યો છે, મોગો પ્રો અને મોગો પ્રો પ્લસનો  આભાર
Spread the love

આગામી પેઢીનાં સ્માર્ટ પ્રોજેક્ટર્સ, મોગો પ્રો અને મોગો પ્રો પ્લસ સાથે, બહુવિધ પુરસ્કાર વિજેતા, ચીની કંપની એક્સજિમી ઘરેલું મનોરંજનને વ્યાખ્યાયિત કરી રહી છે. આ પ્લગ-એન્ડ-પ્લે, કોમ્પેક્ટ અને અત્યાધુનિક પ્રોજેક્ટર્સ સાથે , સ્થિર, હેવી-ડ્યુટી ટેલિવિઝનનો સમય આખરે પૂરો થઇ ગયો છે. એક્સજિમી પ્રોડક્ટ્સના ભારતના વિશિષ્ટ પ્રતિનિધિ સુશીલ મોટવાણી કહે છે કે, “મોગો પ્રો અને મોગો પ્રો પ્લસ સ્માર્ટ, સ્ક્રીનલેસ અજાયબીઓ છે જે દરેક ઘરની જરૂર છે. સામાન્ય રીતે, આપણા લિવિંગ રુમ વિશાળ ટીવી સ્ક્રીન અનુસાર ગોઠવવામાં આવે છે. આપણાં ફર્નિચરને સ્થિર ટીવીની આસપાસ વ્યવસ્થિત કરવામાં આવે છે. પરંતુ કલ્પના કરો, જો આપણને ઘરમાં ગમે ત્યાં બેસીને જે જોઈએ તે ખૂબ મોટી સ્ક્રીન પર જોવાની આઝાદી હોત, જેને કોઈ પણ પ્રકારની જગ્યાની જરૂર નથી. એક સ્ક્રીનલેસ ટીવીની કલ્પના કરો જે ખૂબ જ સ્પર્ધાત્મક કિંમતે સિનેમેટિક સ્તરો અને અતુલનીય સ્પષ્ટતા આપતા હોય.

મોગો પ્રો ભવિષ્યનું ઉત્પાદન છે, જે બિલ્ટ-ઇન, હર્મન/કર્મન ડ્યુઅલ સ્પીકર્સ સાથે વિશ્વનું પ્રથમ એન્ડ્રોઇડ ટીવી પ્રોજેક્ટર છે. બ્લૂટૂથ કનેક્ટિવિટીના વધારાના વિકલ્પો સાથે સ્પીકર્સ ક્રિસ્પ સાઉન્ડ ક્વોલિટી આપે છે. તેની ક્રાંતિકારી ડીએલપી ટેકનોલોજી 1920 × 1080 નું રિઝોલ્યુશન આપે છે, જે આ લીગના અન્ય પ્રોજેક્ટરની સરખામણીમાં 225% વધુ સ્પષ્ટ છે. તે એન્ડ્રોઇડ ટીવી માટે ગૂગલ પ્લે સ્ટોર સાથે કામ કરે છે, 5000 થી વધુ મૂળ એપ્લિકેશનો સાથે, સ્વીચ, પ્લે સ્ટેશન અને એક્સબોક્સ સાથે સુસંગત છે. આ તમામ સુવિધાઓ સાથે, તેની કિંમત ₹ 66,000 છે. વધારાની સુવિધાઓમાં ઉચ્ચ બેટરી ક્ષમતા અને બહુવિધ ખૂણા જોવાના વિકલ્પો શામેલ છે. તેની બ્રાઇટનેસ 300 ANSI લ્યુમેન (2500–3000 લ્યુમેન) છે, જેમાં અસાધારણ વિડીયો ઇનપુટ્સ (DC × 1, HDMI × 1, USB 2.0 × 1) અને ડાયમેન્શંસ છે જે 9.6 × 14.6 × 10.5 સેમી કોમ્પેક્ટ છે.

તેનું વજન માત્ર 900 ગ્રામ છે અને તે બજારમાં હાજર મોટા ટેલિવિઝનથી ઘણું અલગ છે. એક્સજિમી મોગો પ્રો પ્લસ, મોગો પ્રો પ્રોજેક્ટરનું અપડેટેડ વર્ઝન છે, અને તે જ પોર્ટેબલ અને કોમ્પેક્ટ બેટરી સંચાલિત પેકેજમાં ઓટોમેટિક કીસ્ટોન કરેક્શન આપે છે. ઓટો કીસ્ટોન કરેક્શન ફીચર સાઇડ પ્રોજેક્શનથી સેકંડમાં એક લંબચોરસ ઇમેજ પણ આપે છે. ચાર 50-ઇંચના ટીવીનાં આકાર બરાબર, 100-ઇંચની ફૂલ-એચડી લાર્જ સ્ક્રીન કોઈપણ સપાટીને થિયેટરમાં ફેરવી શકે છે. 1080p ફૂલ એચડી રિઝોલ્યુશન સાથે, તમારે હવે પોર્ટેબલ પ્રોજેક્ટર અને હાઇ રીઝોલ્યુશન વચ્ચે પસંદગી કરવાની જરૂર નથી. 300 ANSI લ્યૂમેન (2500-3000 લ્યૂમેન) માટે અંદાજિત છબીઓ હંમેશા સ્પષ્ટ અને તેજસ્વી હોય છે. ડિફ્યૂઝ્ડ ઇમેજિંગ તમારી આંખો માટે વધુ આરામદાયક અને ઓછી ચમકતી હોય છે.

ક્રિસ્ટલ ક્લિયર સાઉન્ડ હર્મન કાર્ડન ડ્યુઅલ સ્પીકર્સ દ્વારા સંચાલિત છે. તમે તેનો ઉપયોગ બ્લૂટૂથ દ્વારા અથવા 3.5mm ઓડિયો કેબલ સાથે બાહ્ય સ્પીકર તરીકે પણ કરી શકો છો. ઉચ્ચ, શક્તિશાળી બિલ્ટ-ઇન બેટરી સાથે, પ્રોજેક્ટર અવિરત ટીવી જોવાનો સુખદ અનુભવ આપે છે. તેનું વજન માત્ર 900 ગ્રામ છે અને તેની કિંમત રુ. 72,000 છે. મોટવાણી ઉમેરે છે; મોગો પ્રો અને મોગો પ્રો પ્લસ પ્રોજેક્ટર ઘરના મનોરંજનની ગતિશીલતાને પરિવર્તિત કરવા માટે આવ્યા છે જેમાં તેમની સર્વગ્રાહી જોવાનો અનુભવ છે. તમે તમારી મનપસંદ મનોરંજન એપ્લિકેશન્સ, મૂવીઝ અને ટીવી શો, સંગીત, રમતો, રમતો અને વધુને એન્ડ્રોઇંડ અથવા આઇઓએસ ઉપકરણો, મેક, વિન્ડોઝ કમ્પ્યુટર્સ અથવા ક્રોમબૂક્સથી આ ઉપકરણો પર સીધા કાસ્ટ કરી શકો છો. આ ભારતમાં સ્ક્રીનલેસ ક્રાંતિની ચાવી છે.

Admin

Admin

9909969099
Right Click Disabled!