એરટેલ અને ડિઝની+ હોટસ્ટાર ગ્રાહકો માટે શ્રેષ્ઠ ડિજિટલ મનોરંજન લાવે છે

એરટેલ અને ડિઝની+ હોટસ્ટાર ગ્રાહકો માટે શ્રેષ્ઠ ડિજિટલ મનોરંજન લાવે છે
Spread the love

એરટેલ મોબાઇલ અને એરટેલ એક્સસ્ટ્રીમ ફાઇબર પ્લાન હાઇ-સ્પીડ ડેટા અને ડિઝની+હોટસ્ટારની સમગ્ર કન્ટેન્ટ લાઇબ્રેરી માટે 1 વર્ષનાં કમ્પ્લીમેન્ટરી સબ્સ્ક્રિપ્શન સાથે આવે છે. આગામી આઇપીએલ અને T20 વર્લ્ડકપ સહિત શ્રેષ્ઠ લાઇવ સ્પોર્ટીંગ કાર્યક્રમો સુધી અનલિમિટેડ એક્સેસનો આનંદ માણો. ઉપરાંતબ્લોકબસ્ટર મૂવીઝલોકલ ઓરિજીનલ ટીવી શોડિઝની+ ઓરિજિનલ્સ અને હોટસ્ટાર સ્પેશિયલ સીરીઝ. ભારતી એરટેલ લિમિટેડ (“એરટેલ”)ભારતની અગ્રણી ટેલિકમ્યુનિકેશન્સ સર્વિસતેના મોબાઇલ અને હોમ બ્રોડબેન્ડ પ્લાન સાથે ડિઝની+ હોટસ્ટારના મફત 1 વર્ષના સબ્સ્ક્રિપ્શન સાથે જોડાયેલા ગ્રાહકોના ડિજિટલ મનોરંજન અનુભવને વધુ રોમાંચક બનાવે છે.

હાઇ સ્પીડ ડેટાના ઉદાર ક્વોટા સાથે જવા માટેએરટેલ ગ્રાહકો ડિઝની+ હોટસ્ટાર લાઇબ્રેરીમાં ફ્રી અનલિમિટેડ એક્સેસ મેળવી શકે છેજે 100,000 કલાકથી વધુ આકર્ષક કન્ટેન્ટ પ્રદાન કરે છે. ડિઝની+ હોટસ્ટાર સબ્સ્ક્રિપ્શન સાથેવપરાશકર્તાઓને આગામી ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) અને ટી 20 વર્લ્ડ કપઆઠ સ્થાનિક ભાષાઓમાં વિશિષ્ટ નવી હોટસ્ટાર સ્પેશિયલ શ્રેણીહોટસ્ટાર મલ્ટિપ્લેક્સ બેનર હેઠળ બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ રિલીઝ, તેમના ટેલિવિઝન પ્રીમિયર પહેલાં સ્ટાર ઇન્ડિયા નેટવર્કની સિરિયલોની એક્સેસ, ડિઝનીના પ્રિય પુસ્તકાલયના શીર્ષકોનો વ્યાપક સંગ્રહ, તેમજ ડિઝની+ મૂળની મજબૂત સ્લેટ સહિતની મુખ્ય વૈશ્વિક રમતગમત ઘટનાઓના લાઈવ કવરેજની એક્સેસ મળે છે.

ડિઝની+હોટસ્ટાર સાથે એરટેલના નવા પ્રિપેડ મોબાઇલ પ્લાન્સ
એરટેલે ત્રણ નવા પ્રિપેડ પ્લાન રજૂ કર્યા છે જે હાઇ સ્પીડ ડેટાઅનલિમિટેડ કોલિંગ100 એસએમએસ/દિવસની સાથે ડિઝની+ હોટસ્ટારના સબ્સ્ક્રિપ્શન સાથે આવે છે. આ પ્લાન અનુકૂળ મૂલ્યવર્ગમાં આવે છે અને વપરાશકર્તાઓને કનેક્ટ રહેવા દે છે અને વીડિયો અનુભવ માટે ભારતના અગ્રણી નેટવર્ક પર અનલિમિટેડ પ્રીમિયમ સામગ્રી અને લાઇવ ટીવીનો આનંદ માણે છે. 

Pack/Rs 499 699 2798
ડેટા 3GB/day 2GB/day 2GB/day
વેલિડિટી 28 દિવસ 56 દિવસ 365 દિવસ
કોલ્સ અનલિમિટેડ (to any network in India)
એસએમએસ 100/day
મનોરંજન ડિઝની+ હોટસ્ટાર મોબાઇલ માટે 1 વર્ષનું સબસ્ક્રીપ્શનઅપોલો 24/7 સર્કલ 3 મહિનાની મેમ્બરશીપશો એકેડેમીના મફત અભ્યાસક્રમો

 ડિઝની+હોટસ્ટાર સાથે એરટેલ પોસ્ટપેડ
એરટેલ થેંક્સ લાભોની વિશાળ શ્રેણીના ભાગરૂપે 499 રૂપિયા અને તેનાથી ઉપરના તમામ એરટેલ પોસ્ટપેડ પ્લાન મફત 1-વર્ષના ડિઝની+ હોટસ્ટાર મોબાઇલ સબ્સ્ક્રિપ્શન (રૂ. 499) સાથે આવે છે. વધુ જાણવા અને એરટેલ પોસ્ટપેડ પર અપગ્રેડ કરવા માટેકૃપા કરીને મુલાકાત લો www.airtel.in/myplan-infinity

ડિઝની+હોટસ્ટાર સાથે એરટેલએક્સસ્ટ્રીમ
એરટેલ થેન્ક્સ લાભોની વિશાળ શ્રેણીના ભાગ રૂપે 999 રૂપિયાથી વધુની તમામ એરટેલ એક્સટ્રીમ ફાઇબર યોજનાઓ 1 વર્ષનું ફ્રી ડિઝની+હોટસ્ટાર સુપર સબ્સ્ક્રિપ્શન (રૂ. 899) ઓફર કરે છે. એરટેલએક્સસ્ટ્રીમ ફાઇબર 1 જીબીપીએસ સુધીની સ્પીડઅમર્યાદિત ડેટાઅમર્યાદિત કોલિંગ અને અદ્યતન વાઇ-ફાઇ રાઉટર આપે છે જે 60 ઉપકરણો સાથે જોડાય છે. વધુ જાણવા અને એરટેલએક્સસ્ટ્રીમ ફાઇબર પર અપગ્રેડ કરવા માટે કૃપા કરીને www.airtel.in/broadband ની મુલાકાત લો.

એરટેલ શોપ દ્વારા ડિઝની+હોટસ્ટાર સબ્સ્ક્રિપ્શન
ઉપરોક્ત પ્લાન અને લાભો ઉપરાંતતમામ એરટેલ વપરાશકર્તાઓને તેમની પસંદગીના ડિઝની+હોટસ્ટાર સબ્સ્ક્રિપ્શનને સીધા એરટેલ દુકાનમાંથી ખરીદવાનો વધારાનો ફાયદો પણ છેજેથી તે તેમના માસિક પોસ્ટપેડ બિલમાં ઉમેરી શકાય અથવા બહુવિધ ચૂકવણી પદ્ધતિ મારફતે અપફ્રન્ટ ચુકવણી કરી શકે. વધુ જાણવા માટે કૃપા કરીને મુલાકાત લો https://www.airtel.in/digital-store/category/?name=ENTERTAINMENT

 

Advertisement
Right Click Disabled!