ગુજરાતી ફિલ્મ જેસ્સુ જોરદાર 1 ઓક્ટોબર 2021 ના ​​રોજ રીલિઝ થશે

ગુજરાતી ફિલ્મ જેસ્સુ જોરદાર 1 ઓક્ટોબર 2021 ના ​​રોજ રીલિઝ થશે
Spread the love

અમદાવાદ, સપ્ટેમ્બર ૨૦૨૧: શિવમ- જેમીન એન્ટરપ્રાઇઝ પ્રા. લિ. અને રામગોપાલ પ્રોડક્શન પ્રસ્તુત, ગુજરાતી ફિલ્મ, “જેસ્સુ જોરદાર” દર્શકોની માંગને ધ્યાનમાં રાખીને આ એક સંપૂર્ણ પારિવારિક, રોમેન્ટિક અને કોમેડી ફિલ્મ છે:આ ફિલ્મનું શૂટિંગ રાજકોટ, મુંબઈ, ગોવા અને અન્ય વિવિધ સ્થળોએ કરવામાં આવ્યું છે

ગુજરાતમાં 1 ઓક્ટોબરના રોજ  ગુજરાતી થિયેટરો રોમેન્ટિક -કોમેડી ફિલ્મ જેસ્સુ જોરદાર સાથે પાછા આવવા માટે તૈયાર છે. ફિલ્મનું શૂટિંગ ગયા વર્ષે શરૂ થયું હતું. તાજેતરમાં જ કોસ્મોપ્લેક્સ, રાજકોટ ખાતે આ ફિલ્મનું  ટ્રેલર લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું. ટ્રેલરને વિશ્વભરમાંથી જબરદસ્ત પ્રતિસાદ મળ્યો છે. આ ફિલ્મમાં કુલદીપ ગોર અને ભક્તિ કુબાવત મુખ્ય ભૂમિકામાં છે અને રિશીકેશ ઇંગ્લેય, સુપ્રિયા કુમારી, નિલેશ પંડ્યા અને મનોજ જોશી તેમના દમદાર અભિનયથી દર્શકોને મંત્રમુગ્ધ કરશે.ફિલ્મનું સંગીત દાનિશ સાબરીએ આપ્યું છે અને ગીતો સૂરજ ચૌહાણ અને અર્પિતાએ તેમના મધુર અવાજો સાથે ગાયા છે.

ફિલ્મના સંવાદો બોલીવુડના પ્રખ્યાત લેખક શ્રી બંટી રાઠોડે લખ્યા છે. ફિલ્મના નિર્દેશક શ્રી રાજન આર વર્મા, નિર્માતા શોભના ભૂપત બોદર, સહ નિર્માતા વૃંદા બ્રહ્મભટ્ટ જોડાયેલ છે. મુઝિગો ઇન્ડિયા પર ફિલ્મનું સંગીત રિલીઝ થયું છે. શિવમ – જેમીન એન્ટરપ્રાઇઝ પ્રા. લિ. અને રામગોપાલ પ્રોડક્શન પ્રેઝન્ટેશન, ગુજરાતી ફિલ્મ, જેસ્સુ જોરદાર સ્ટાર ટૂંક સમયમાં રોમાંસ અને કોમેડી સંવાદોના મસાલેદાર પ્રકાર સાથે ગુજરાતી પ્રેક્ષકોનું મનોરંજન કરશે.આ ફિલ્મ 1 ઓક્ટોબર 2021 ના ​​રોજ નજીકના થિયેટરોમાં સિલ્વર સ્ક્રીન પર આવવા માટે તૈયાર છે.

Advertisement
Right Click Disabled!