થરાદ પોલીસ દ્વારા દારુ ના જથ્થાને ઝડપવામાં સફળતા

થરાદ પોલીસ દ્વારા દારુ ના જથ્થાને ઝડપવામાં સફળતા
Spread the love

થરાદ પો.સ્ટે. વિસ્તારમાંથી બોલેરો જીપ ગાડીમાં ભરેલ ભારતીય બનાવટનો વિદેશી દારૂ બોટલ નંગ-૧૪૪૦ કિં.રૂ.૧,૨૩,૬૯૬/- ના સહિત કુલ રૂા.૩,૨૩,૬૯૬/-નો મુદ્દામાલ પકડી પાડતી થરાદ પોલીસ

પોલીસ મહાનિરીક્ષક શ્રી જે.આર.મોથલીયા સાહેબ સરહદી રેન્જ કચ્છ ભુજ તથા બનાસકાંઠા જીલ્લા પોલીસ અધિક્ષક શ્રી તરૂણ દુગ્ગલ સાહેબ* નાઓએ જીલ્લામાં પ્રોહી/જુગારની પ્રવૃતિ નેસ્ત નાબુદ થાય તે અંગે કડક અમલવારી કરવા સુચના કરતા *સુ.શ્રી પૂજા યાદવ મદદનીશ પોલીસ અધિક્ષક શ્રી થરાદ વિભાગ થરાદ* તથા *શ્રી જે.બી.ચૌધરી પો.ઈન્સ. થરાદ પો.સ્ટે.* નાઓના માર્ગદર્શન હેઠળ.
💫 *અ.હેડ.કોન્સ. અશોકભાઈ તથા પો.કોન્સ. નૈપાલસિંહ તથા પો.કોન્સ. હરિસિંહ* નાઓએ થરાદ પો.સ્ટે. વિસ્તારમાં પેટ્રોલીંગમાં હતા દરમિયાન મિયાલ ગામની સીમમાં મિયાલ-ખારાખોડા રોડ ઉપર *બોલેરો જીપ ગાડી નં. GJ-08-F-1814* માંથી ભારતીય બનાવટના વિદેશી દારૂની બોટલો/ટીન નંગ-૧૪૪૦ કિ.રૂા.૧,૨૩,૬૯૬/-ના પ્રોહી મુદ્દામાલની હેરાફેરી કરનાર ચાલક ઈસમ હેરાફેરી દરમિયાન નાસી ગયેલ હોય ગાડી સહિત કુલ કિ.રૂ.૩,૨૩,૬૯૬/-નો મુદ્દામાલ કબજે કરી નાસી ગયેલ ઈસમ *ભેમાભાઈ રૂપાભાઈ રબારી રહે.ખોડા, તા.થરાદ* વિરુદ્ધમાં પ્રોહીબીશન એક્ટ મુજબ થરાદ પોલીસ સ્ટેશને કાયદેસરની કાર્યવાહી કરેલ છે.

રિપોર્ટ: જનકસિહ વાઘેલા ( થરાદ)

IMG-20211123-WA0014.jpg

Advertisement
Right Click Disabled!