ગોદરેજ એગ્રોવેટ લિમિટેડ (GAVL)ના ક્રોપ પ્રોટેક્શન બિઝનેસે મેકસકોટ લોન્ચ કર્યું

ગોદરેજ એગ્રોવેટ લિમિટેડ (GAVL)ના ક્રોપ પ્રોટેક્શન બિઝનેસે મેકસકોટ લોન્ચ કર્યું
Spread the love
  • ગોદરેજ એગ્રોવેટે કપાસની ઉત્પાદકતા વધારવા માટે પાયના બ્રાન્ડ હેઠળ મેકસકોટ લોન્ચ કર્યું

બોટાદ : નીંદણથી કપાસના ઉપજને 45-50% સુધી અસર થાય છે, મેક્સકોટ કપાસના પાક પર સંપૂર્ણપણે સલામત છે. તે પાકની વૃદ્ધિના નિર્ણાયક સમયગાળા દરમિયાન નીંદણ સ્પર્ધાને તપાસે છે અને છંટકાવના દિવસથી વ્યાપક-પાંદડાવાળા અને સાંકડા-પાંદડાવાળા નીંદણને અસરકારક રીતે નિયંત્રિત કરે છે, જે તંદુરસ્ત પાક અને ઉચ્ચ ઉત્પાદકતામાં પરિણમે છે. તે નિયંત્રણની લાંબી અવધિ પણ આપે છે, જે બદલામાં વપરાશકર્તાને માનસિક શાંતિ અને વધુ સારી અર્થવ્યવસ્થા આપે છે.

ગોદરેજ એગ્રોવેટ લિમિટેડ (જીએવીએલ )ના ક્રોપ પ્રોટેક્શન બિઝનેસે તાજેતરમાં પાયના, ટકાઉ કપાસ ઉત્પાદન માટે એક છત્ર બ્રાન્ડ લોન્ચ કરવાની જાહેરાત કરી હતી. વિવિધ બજારોમાં પસંદગીયુક્ત કપાસ હર્બિસાઈડ્સની વિભાવના સ્થાપિત કરવામાં અગ્રણી, જીએવીએલ હિટવીડ અને હિટવીડ મેક્સ ઉપરાંત પાયના બ્રાન્ડ હેઠળ મેક્સકોટનું વેચાણ કરશે. પાયના બ્રાન્ડ્સ પાક-નીંદણ સ્પર્ધાને ઘટાડે છે અને પ્રારંભિક તબક્કામાં કપાસના પાકને સ્થાપિત કરવામાં મદદ કરે છે, જેની સીધી ઉપજ પર હકારાત્મક અસર પડે છે.

રાજવેલુ એન .કે , સીઈઓ ક્રોપ પ્રોટેક્શન બિઝનેસ, જીએવીએલ એ જણાવ્યું હતું કે, “મેકસકોટ- એક પૂર્વ-ઉભરતી હર્બિસાઇડ કે જે કપાસના મોટાભાગના સમસ્યારૂપ નીંદણને પહેલા દિવસથી નિયંત્રિત કરે છે, જે પાકને 25-30 દિવસનો નીંદણમુક્ત વૃદ્ધિનો સમયગાળો આપે છે. આ પરંપરાગત પદ્ધતિઓની તુલનામાં શ્રેષ્ઠ નીંદણ નિયંત્રણ અને આર્થિક નિંદણ વ્યવસ્થાપનમાં અનુવાદ કરે છે. આથી તેને દર્શાવવા માટે, છેલ્લા 45 દિવસો દરમિયાન અમે 4000 થી વધુ ખેડૂતો અને 780 રિટેલર્સ અને ચેનલ ભાગીદારો સાથે સમગ્ર પ્રદેશમાં વ્યાપક ઉત્પાદન પ્રદર્શન કર્યું છે. અમે માનીએ છીએ કે મેક્સકોટ કપાસના ખેડૂતો માટે સૌથી મહત્વપૂર્ણ સાધન બનશે કારણ કે તેઓ નીંદણને અસરકારક રીતે નિયંત્રિત કરી શકે છે અને ટકાઉ વૃદ્ધિ કરી શકે છે.”

Admin

Admin

9909969099
Right Click Disabled!